ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ตฟรีๆ ทุกลีกทั่วโลก 24 ชั่วโมง ไม่มีกระตุก สำหรับผู้ใช้ Google Chrome กรุณาปิด Adblock เพื่อการรับชมที่ดีขึ้น

   Holland Division

13:50

  Kashima Antler VS Kashima Antler

CH3 

   Thai League 4

13:50

F Su-ngai Padi FC VS Surat City F

CH4 

16:00

A Nan FC VS Tak City A

 

16:00

B Surin City VS Maha Sarakham United B

 

16:00

C Ratchaburi FC B VS Pathum Thani FC C

 

16:00

C Suphanburi FC B VS BTU C

 

16:00

D United House VS Prada United D

 

16:00

D Chonburi FC B VS Pluak Daeng Rayong D

 

16:00

EAM Rangsit FC VS Samutprakan United E

 

18:00

A Uttaradit FC VS Nakhon Sawan FC A

 

18:00

B Sisaket United VS Mukdahan FC B

 

18:00

B Buriram United B VS United Hall B

 

18:00

E Bangkok United B VS PTU Pathum Thani E

 

   - J LEAGUE Division

16:30

Jubilo Iwata VS Osaka Serena

 

16:30

  Kashima Antler VS Shimizu - Pulse

 

17:00

Urawan Red Diamonds VS FC Tokyo

 

17:00

  Osaka Gamba VS Kashiwa Rey Sol

 

17:00

  Kawasaki Frontale VS Conesto Sapporo

 

17:00

  Can VS Omiya Ardija

 

17:00

Sanfrecce Hiroshima VS Vantage Goofood

 

17:00

  Albi Rex Niigata VS Vegalta Sendai

 

   German Bundesliga

18:00

  Dinamo Dresden VS Sandhausen

 

18:00

  Heidenheim VS Duisburg

 

18:00

  Fortuna Dusseldorf VS Kaiserslautern

 

   T

18:00

Ayutthaya United VS Ubon Ratchathani FC

 

18:00

Khon Kaen FC VS Kalasin FC

 

18:00

Lamphun Worrier VS Powers United

 

18:00

Sa Kaeo FC VS Ayutthaya FC

 

   League Championship

18:15

  Sheffield United VS Barnsley

 

21:00

  Aston Villa VS Norwich City

 

21:00

  Bolton VS Derby County

 

21:00

  Bristol City VS Millwall

 

21:00

  Fulham VS Sheffield Wed.

 

21:00

  Ipswich Town VS Brentford

 

21:00

  Nottingham Forest VS Middlesbrough

 

21:00

  Preston VS Reading

 

21:00

  Queens Park Rangers VS Hull city

 

21:00

  Wolverhampton VS Cardiff City

 

23:30

  Sunderland VS Leeds United

 

   Scottish Premier League

18:30

  Kilmarnock VS Celtic

 

21:00

  Aberdeen VS Push good

 

21:00

  Hibernians VS Hamilton

 

21:00

  Motherwell VS Ross County

 

21:00

  Glasgow Rangers VS heart

 

21:00

  St. John's Stone VS Patrick Tristel

 

   Germany BundesLiga

20:30

  Wolfgang VS Borussia Dortmund

 

20:30

  Hoffenheim VS Verdier Bremen

 

20:30

  Hertha Berlin VS VfB Stuttgart D-

 

20:30

  Hamburg VS Zweitzburg

 

20:30

  Mainz VS Hannover D-

 

23:30

  Schalke VS RB SIG SIG

 

   Premier League

18:30

  Swansea City VS Manchester United

 

21:00

  Bournemouth VS Watford

 

21:00

  Leicester City VS Brighton

 

21:00

  Southampton VS West Ham

 

21:00

  Burnley VS West Brom

 

21:00

  Liverpool VS Crystal Palace

 

23:30

  Stoke City VS Arsenal

 

   Austrian Bundesliga

21:00

  Molde Vienna VS Sturm Graz

 

23:30

  Wolfgang Berger VS Admirara

 

   Sweden Allsvenskan

21:00

AFC United VS Malmo

 

   Finnish Premier Veikkausliiga

21:00

  HIFK VS Rolavinia

 

21:00

  PS Kemy VS Interurban

 

22:00

  Synaej joe VS Lathi

 

   France League

22:00

  Lyon Olympics VS Bordeaux

 

01:00

  Nice VS Caen Caen

 

01:00

  Trois VS Nantes

 

01:00

  Rennes VS Dish

 

01:00

  Saint Etienne VS Amiens

 

01:00

  Montpellier VS Strassburg

 

   Portugal Liga Sagres

22:00

  Taunta VS Estoril

 

00:15

  Vitoria Guimaraes VS Sporting Lisbon

 

02:30

  Benfica VS Belenons

 

   Norway - Tippeligaen

22:59

  Lillestrom VS Valerian

 

   ITALY SERIE A

22:59

  Juventus VS Cathay

 

01:45

  D-Verona VS Napoli

 

   Danish SAS Ligaen

22:59

FC Kopen Hegen VS Saundersieres

 

   Turkey Super League

22:59

Carabus spores VS Istanbul Bukit Keizer

 

23:45

  Bursa por VS Alan Spurrier

 

01:45

Osmanrispor VS Galatasaray

 

01:45

  Chivas spores VS MALAYA BELLEY YARD POR

 

   Belgium Pro League

22:59

Racing VS Shall

 

01:00

  Vasaskand Beveren VS Lokeren

 

01:00

  AS UEP VS Austen

 

01:30

  Mechelen VS Royal Antwerp

 

   Spanish La Liga Liga BBVA

23:15

  Celta Vigo VS Real Sociedad

 

01:15

  D-kiruna VS At Madrid

 

03:15

  Seville VS Espanyol

 

   Netherlands Eredivisie

23:30

  FC Twente VS VVV Venlo

 

00:45

  AZ Alkmarar VS Denagach

 

01:45

  Heather Vane VS Heracles Almelo

 

   Spanish Segunda Division

00:00

  Alcallon VS Sporting Gijon D-

 

00:00

  D- Osasuna VS Sevilla at Letizia

 

01:30

  Cradle VS Cadiz

 

01:30

  Nuance VS Huzeka

 

03:00

  Valladolid VS Barcelona DC-

 

   Switzerland Super League

00:00

  FC Tune VS Lausanne Sports

 

00:00

  FC Zurich VS Still water

 

   Brazil Serie A

02:00

CORINTHIANS VS Vitoria BA

 

05:00

  Flamenco VS Attico Guanenses

 

   Mexico Primera Division

09:05

  Chivas Guadalajara VS Puebla

 

05:00

  Lobos B. UA VS Club America

 

05:00

  Cruz Azul VS Realy

 

   American Major League

08:00

Colorente raspins VS DC United

 

09:00

  Vancouver Whitecaps VS Houston Dynamo

 

09:30

San Jose Earthquakes VS Philadelphi

 

06:30

  Montreal Impact VS Salt Lake Refit

 

06:30

Orlando City VS Columbus Crew